ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ชั้น ป.6 ปีการศึกษา 2566
วันที่ 10 ก.พ.2567 ดร.วรรณที ศรีโนนยาง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 และคณะ รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจนักเรียนผู้เข้ารับการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ในสังกัด ประจำปีการศึกษา 2566 ของระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และให้กำลังใจคณะกรรมการ เจ้าหน้าที่ดำเนินการสอบ ณ สนามสอบต่างๆ ในพื้นที่…(เครือข่ายประชาสัมพันธ์…ภาพ/มณีวรรณ…ข่าว)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069349-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069338-1024x462.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069337-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069339-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069341-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069351-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069340-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069354-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069343-1024x576.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069353-1024x576.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069342-1024x822.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069334-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069344.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069333-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069347-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069336.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069357-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069346.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069335-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000069350-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707574915078-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707574925477-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707559796346-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707559800020-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707559717927-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707571916353-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707571920432-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707571979509-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707573654153.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1707574866993-1024x768.jpg)