ประธานเปิดโครงการยกระดับ O-NET วิชาภาษาอังกฤษ ปีการศึกษา 2566
วันที่ 5 ก.พ.2567 นายดำเนิน ฝั้นถา รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 เป็นประธานเปิดกาอบรมตามโครงการยกระดับคุณภาพผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษา(O-NET) วิชาภาษาอังกฤษของนักเรียนในศูนย์โรงเรียนเครือข่ายเบญจสามัคคี ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก(คุ้งวารีวิทยา)….(ศุภจิต…ภาพ/มณีวรรณ..ข่าว)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067540-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067541-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067542-1024x774.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067543-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067534-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067535-1024x576.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067536-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067537-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067538-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/02/1000067539-1024x768.jpg)