การขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุตจริตศึกษา
นางสาวพเยาว์ อ่วมภักดี ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และคณะครูแกนนำหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา สพป.สุโขทัย เขต 2 เข้าร่วมประชุมสร้างความร่วมมือระหว่างหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเพื่อขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา โดย นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานเปิดการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติพระแม่ย่า สำนักงานเทศบาลเมืองสุโขทัยธานี อ.เมือง จ.สุโขทัย…(ศน.ปฏิญญา..ภาพ/มณีวรรณ..ข่าว)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112471416-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112462016-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112462096-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112461416-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112461535-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112461611-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112461686-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112461833-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2023/12/1703112461949-1024x768.jpg)