ดร.พันธวิชญ์ เลี้ยงชีพชอบ รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ นิเทศติดตามการดำเนินโครงการเสริมสร้างทักษะ พื้นฐานที่เชื่อมโยงสู่การสร้างอาชีพ และการมีงานทำสำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนตัน ประจำปีการศึกษา 2563 โดยเป็นกิจกรรมของศูนย์การเรียนรู้ร่วมวิชาชีพของโรงเรียนบ้านซ่าน, โรงเรียนบ้านท่ามักกะสัง และ โรงเรียนบ้านวังพิกุล อำเภอศรีสำโรง… (ศน.ศุภจิต…. ภาพ/มณีวรรณ… ข่าว)
![](http://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2021/03/1616409423845-800x445.jpg)