“นักเรียน ร.ร.บ้านป่ากล้วย รับโล่รางวัล “เด็กและเยาวชนดีเด่นแห่งชาติ ปี 2567”
เด็กหญิงวนิดา ชัยพรม นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนบ้านป่ากล้วย อำเภอศรีสัชนาลัย สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา(สพป.) สุโขทัย เขต 2 เข้ารับโล่รางวัล “เด็กและเยาวชนดีเด่นแห่งชาติ ประจำปี 2567 เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ จาก พลตำรวจเอกเพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ พร้อมนี้ได้เข้าเยี่ยมคารวะและรับโอวาทจาก นายกรัฐมนตรี นายเศรษฐา ทวีสิน ณ ตึกสันติไมตรี ทำเนียบรัฐบาล กรุงเทพมหานคร..
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059410-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059414-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059413-773x1024.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059412-768x1024.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059411-1024x796.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059407-1024x522.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059409-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/01/1000059408-1024x768.jpg)