ร่วมพิธีกิจกรรมวันพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปี 2567
วันที่ 31 มีนาคม 2567 ดร.วรรณที ศรีโนนยาง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 มอบหมายให้ นายดำเนิน ฝั้นถา รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 ร่วมกิจกรรมวันพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า และพิธีมอบรางวัลเชิดชูเกียรติข้าราชการพลเรือน จังหวัดสุโขทัย โดย นายสุขาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย ประธานในพิธีเปิดกิจกรรม ณ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย…(รองฯดำเนิน ฝั้นถา…ภาพ/มณีวรรณ..ข่าว)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086476-1024x682.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086474-1024x682.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086475-1024x682.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086473-1024x682.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086471-1024x576.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086469-1024x576.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086466-1024x574.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086465-1024x574.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086462-1024x574.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086464-1024x574.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/2020/wp-content/uploads/2024/03/1000086461-1024x574.jpg)