สพป.สุโขทัย เขต 2 เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) การดูแลความสงบและความปลอดภัยสถานที่ราชการจังหวัดสุโขทัย
ดร.วรรณที ศรีโนนยาง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 มอบหมายให้ นางรตนกร ชัยประสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เป็นผู้แทนเข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) การดูแลความสงบและความปลอดภัยสถานที่ราชการจังหวัดสุโขทัย ระหว่างผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย ส่วนราชการ หน่วยงานทางการศึกษา และสถานศึกษาทุกแห่งในจังหวัดสุโขทัย โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธีดังกล่าว ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุโขทัย เมื่อวันที่ 15 มีนาคม 2567
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/01-1-1024x576.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512664_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512666_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/03-1-1024x577.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512667_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512668_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512669_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512672_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512671_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512673_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512674_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/04-1-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/08-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/06-1-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/S__6512670_0-1024x683.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/07-1-1024x768.jpg)