การประชุมประธานเครือข่ายโรงเรียนในสังกัด ครั้งที่ 2/2567
ดร.วรรณที ศรีโนนยาง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 เป็นประธานในการประชุมประธานเครือข่ายโรงเรียนในสังกัด ครั้งที่ 2/2567 เพื่อแจ้งข้อราชการและปรึกษาหารือการพัฒนาคุณภาพการศึกษา โดยมีนางรตนกร ชัยประสิทธิ์ ผอ.กลุ่มอำนวยการ และนางสาวรจนา จิระเดชประไพ นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ เข้าร่วมในการประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมศรีสัชนาลัย สพป.สุโขทัย เขต 2 เมื่อวันที่ 6 มีนาคม 2567
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/01-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/02-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/03-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/04-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/05-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/06-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/03/07-1024x768.jpg)