สวัสดีปีใหม่ 2567 แด่นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย
นายวรรณที ศรีโนนยาง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 พร้อมด้วย นายดำเนิน ฝั้นถา รองผู้อำนวยการฯ ว่าที่ร้อยเอกเดชฤทธิ์ วรรณทอง รองผู้อำนวยการฯ นายอุดม เด่นเฉลิมชัยกุล รองผู้อำนวยการฯ และนางรตนกร ชัยประสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สวัสดีปีใหม่ 2567 แด่นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย ณ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย เมื่อวันที่ 11 มกราคม 2567
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/01/02-1-1024x768.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/01/02-1024x577.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/01/03-1024x577.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/01/04-1024x577.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/01/05-1024x577.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/01/06-1024x577.jpg)
![](https://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2024/01/01-1024x577.jpg)