สพป.สุโขทัย เขต 2 เข้าร่วมกิจกรรมพิธีเนื่องใน “วันนวมินทรมหาราช”
ดร.วรรณที ศรีโนนยาง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 นำคณะผู้บริหารสถานศึกษา และข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดเข้าร่วมกิจกรรมพิธีเนื่องในวัน “นวมินทรมหาราช” 13 ตุลาคม 2566 โดยมีนายอนุสรณ์ มณีเลิศ นายอำเภอสวรรคโลก เป็นประธานในกิจกรรมพิธีดังกล่าว ณ หอประชุมอำเภอสวรรคโลก อำเภอสวรรคโลก จังหวัดสุโขทัย เมื่อวันที่ 13 ตุลาคม 2566 (ศรราม…ภาพ/ข่าว)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/01-3-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/02-3-1024x683.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/03-3-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/04-1-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/05-1-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/06-1-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/07-1024x683.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/08-1024x683.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/09-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/10/10-2-1024x768.jpg)