ประชุมผู้บริหารสถานศึกษาสัญจรครั้งที่ 5 / 2566
ดร.ประเสริฐ จั่นแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 เป็นประธานพิธีเปิดและดำเนินการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาสัญจร ครั้งที่ 5 ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่มและผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด เข้าร่วมการประชุมดังกล่าว ณ โรงเรียนอนุบาลศรีสัชนาลัย(บ้านหาดสูง) อำเภอศรีสัชนาลัย จังหวัดสุโขทัย เมื่อวันที่ 6 กรกฎาคม 2566 (ศรราม และวรรษาชล/ข่าว)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/01-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/02-1-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/03-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/04-1024x576.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/05-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/06-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/07-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/08-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/09-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/07/10-3-1024x576.jpg)