ประชุมคณะกรรมการสถิติระดับจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่1/2566
ดร.ประเสริฐ จั่นแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 มอบหมายให้ นางสาวคนึง เลื่อนชิด ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เป็นผู้แทนเข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการสถิติระดับจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่1/2566 โดยมีนายณัฏฐพงศ์ สุขวิสิฏฐ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในการประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมศรีสัชนาลัย ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย เมื่อวันที่ 14 มีนาคม 2566 (ศรราม/วรรษาชล…ภาพ/ข่าว)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/03/1678790669220-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/03/1678790658707-1024x768.jpg)