เยี่ยมและให้กำลังใจ นายก่อเกียรติ ยานะเครือ ครูโรงเรียนบ้านท่าวิเศษ
นายอุดม เด่นเฉลิมชัยกุล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 และคณะเจ้าหน้าที่ ได้รับมอบหมายจากดร.ประเสริฐ จั่นแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 เยี่ยมและให้กำลังใจ นายก่อเกียรติ ยานะเครือ ครูโรงเรียนบ้านท่าวิเศษ เนื่องจากป่วย ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 ณ โรงพยาบาลศรีสังวรสุโขทัย
(ศรราม และวรรษาชล…ภาพ/ข่าว)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/02/45195-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/02/45196-1024x576.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/02/45197-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/02/45198-1024x577.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/02/45199-1024x577.jpg)