ตรวจสุขภาพประจำปี 2566
นายดำเนิน ฝั้นถา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัยเขต 2 ข้าราชการและบุคลากรในสังกัดเข้าร่วมการตรวจสุขภาพประจำปีจังหวัดสุโขทัย โดยคณะแพทย์โรงพยาบาลทหารผ่านศึก ร่วมกับ สพม.สุโขทัย และสพป.สุโขทัย เขต1-2 ในวันที่ 17 มกราคม 2566 ณ หน่วยตรวจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 (วรรษาชล…/ข่าว)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/580905-1-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/580906-Copy-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/580912-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/S__11223051-Copy-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/S__11223054-Copy-1-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/S__11223057-Copy-1-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/S__11223058-1-1024x768.jpg)
![](http://sukhothai2.go.th/wp9/wp-content/uploads/2023/01/S__11239485-Copy-1-1024x768.jpg)