ประชุมทางไกลผ่านระบบ Video Conference “ผอ.พบเพื่อนครู” ครั้งที่ 4/2563
![](http://sukhothai2.go.th/dlict/wp-content/uploads/2020/06/1588395068467-800x445-1.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 1 พ.ค.2563 นายเปรม คำวัฒนา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 พร้อมด้วย คณะ รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 2 และศึกษานิเทศก์ ประชุมทางไกลผ่านดาวเทียมVideo Conference เพื่อแจ้งข้อราชการ และแนวทางการจัดการบริหารการศึกษา กับ ผู้บริหารโรงเรียน และข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ในรายการ ผอ.พบเพื่อนครู ครั้งที่ 4/2563….